[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by ATOMYMAXSITE 2.5
 โรงเรียนบึงบูรพ์ อำเภอบึงบูรพ์ จังหวัดศรีสะเกษ สพม.28
ยินดีต้อนรับคุณ บุคคลทั่วไป  
English Chinese (Simplified) Chinese (Traditional) French German Italian Japanese Korean Portuguese Russian Spanish Vietnamese Thai     
ค้นหา   
เมนูหลัก
ระบบสมาชิก
Username :
Password :
[ สมัครสมาชิก ] | [ ลืมรหัสผ่าน ]
สมาชิกทั้งหมด 23 คน
สมาชิกที่กำลังออนไลน์ 0 คน
ข้อมูลสารสนเทศ
ฝากข้อความ
ชื่อ :
ข้อความ

Close
:) :D :(
:o :p ;)
:| x( :~
(ตัวแสดงอารมณ์)

poll

   คุณคิดว่าเวปนี้เป็นอย่างไร


  1. ดีมาก
  2. ดี
  3. ปานกลาง
  4. แย่
  5. แย่มาก


linkimg
e-Learning


  
ผลงานครูและนักเรียน  
 

10.  รางวัล /ผลงานดีเด่นในรอบปีการศึกษา 2558
ประเภท ระดับรางวัล / ชื่อรางวัลที่ได้รับ หน่วยงานที่มอบรางวัล
สถานศึกษา - -
ผู้บริหารสถานศึกษา
นายเกีรติศักดิ์  โพธิวัฒน์ ครูและบุคลากรทางการศึกษาดีเด่น
สายผู้บริหารสถานศึกษา
สพม.28
ครู
นางนฤมล  แก่นท้าว เหรียญทอง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดประดิษฐ์ไม้ใบตอง กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับ ม.ต้นงานแข่งขันทักษะทางวิชการ
สพม.28
นางระเบียบ  พากเพียร เหรียญทอง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดประดิษฐ์ไม้ใบตอง กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับ ม.ต้น งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญทอง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดประดิษฐ์ไม้ใบตอง กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับ ม.ปลาย งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญทอง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวด
ทำอาหาร (น้ำพริกผักสุดเครื่องเคียง) ระดับชั้น ม.ต้น
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญทอง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดทำอาหาร (น้ำพริกผักสุดเครื่องเคียง) ระดับชั้น ม.ปลาย งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญทอง
ทำอาหารคาวจานเดียวประเภทข้าวและอาหารหวาน ระดับ ม.ต้น
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญทอง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดทำอาหารคาวจานเดียวประเภทข้าวและอาหารหวาน ขนมไทย ระดับชั้น ม.ปลาย งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญเงิน
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดการแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.ปลาย งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นายกิตติพล  บุญเย็น ผู้ประกอบวิชาชีพทางการศึกษาดีเด่น คุรุสภาเขตพื้นที่การศึกษา
ศรีสะเกษ เขต 2
เหรียญเงิน
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวด ภาพยนต์สั้น  ระดับชั้น
ม.ปลาย งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นายณรงศักดิ์  ราศรี ผู้ประกอบวิชาชีพทางการศึกษาดีเด่น คุรุสภาเขตพื้นที่การศึกษา
ศรีสะเกษ เขต 2
นางธัญธนิตย์  ทิพย์จิตจำรูญ ครูและบุคลากรทางการศึกษาดีเด่น
กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
สพม.28
เหรียญทอง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดมารยาทไทย  ระดับชั้นม.ปลาย
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญเงิน
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดมารยาทไทย  ระดับชั้นม.ต้น
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นายสมบัติ จินาวัลย์ ครูและบุคลากรทางการศึกษาดีเด่นกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน สพม.28
นางบรรจบพร  นนท์ศิลา เหรียญทองแดง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดหนังสือเล่มเล็ก  ระดับชั้น ม.ต้น งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นายยุทธศักดิ์  พรหมคุณ ครูและบุคลากรทางการศึกษาดีเด่นกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา สพม.28

 
ประเภท ระดับรางวัล / ชื่อรางวัลที่ได้รับ หน่วยงานที่มอบรางวัล
ครู
นายชูชัย  พรหมคุณ ครูและบุคลากรทางการศึกษาดีเด่น สพม.28
เหรียญทองแดง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดเขียนภาพไทยประเพณี ระดับชั้น ม.ต้น งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
เหรียญเงิน
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดวาดภาพลายเส้น ม.ต้น
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
เหรียญทอง  ชนะเลิศ
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดเขียนภาพไทยประเพณี ระดับชั้น ม.ต้น (ตัวแทนเข้าแข่งขันในระดับภาคฯ)
การแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญทอง  ชนะเลิศ
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวด วาดภาพลายเส้น ม.ต้น
(ตัวแทนเข้าแข่งขันในระดับภาคฯ) การแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญทอง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดวาดภาพลายเส้น ระดับ ม.ปลาย การแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นางสุวรรณศรี  กล้าใจ ครูและบุคลากรทางการศึกษาดีเด่น สพม.28
นางมยุรี  บุญปัญญา เหรียญทอง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดมารยาทไทย  ระดับชั้นม.ปลาย
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญเงิน
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดมารยาทไทย  ระดับชั้นม.ต้น
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นางทิพมอญ  มณีวงษ์ ครูและบุคลากรทางการศึกษาดีเด่นกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ สพม.28
เหรียญทอง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดทำอาหาร (น้ำพริกผักสุดเครื่องเคียง) ระดับชั้น ม.ต้น งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญทอง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดทำอาหารคาวจานเดียวประเภทข้าวและอาหารหวาน ขนมไทย ระดับชั้นม.ปลาย
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นางสาวมยุรี  ห้วยจันทร์ ครูและบุคลากรทางการศึกษาดีเด่นกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ สพม.28
นายเทียนชัย  เกษสร เหรียญทอง 
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดสมุดเล่มเล็ก ระดับชั้น ม.ปลาย
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นางนันทิยา  พรหมทา ครูและบุคลากรทางการศึกษาดีเด่น
กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี
สพม.28
เหรียญทอง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ระดับม.ปลายงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
เหรียญทองแดง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดหุ่นยนต์ผสม ระดับชั้น ม.ปลาย
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
เหรียญทอง  ชนะเลิศ
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดหุ่นยนต์ผสม ระดับชั้น ม.ปลาย
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญเงิน
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดการตัดต่อภาพยนตร์ ม.ปลาย
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญทองแดง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.ปลาย งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นางสาวดาราณี  ห้วยจันทร์ เหรียญเงิน 
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดการแปรรูปอาหาร ระดับชั้น
 ม.ปลายงานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
 
ประเภท ระดับรางวัล / ชื่อรางวัลที่ได้รับ หน่วยงานที่มอบรางวัล
ครู
นางนันทนา  บุญกอง
นางสาวเสาวนิตย์  นาคทะเล ครูและบุคลากรทางการศึกษาดีเด่นกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย สพม.28
เหรียญทอง 
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดสมุดเล่มเล็ก ระดับชั้น ม.ปลาย
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญทองแดง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดสมุดเล่มเล็ก ระดับชั้น ม.ต้น
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
รางวัลชนะเลิศ
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดสุนทรพจน์ ระดับชั้น ม.ต้น
งานวันเด็กแห่งชาติจังหวัดศรีสะเกษ
อบจ.ศรีสะเกษ
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดกล่าวสุนทรพจน์  ระดับชั้น ม.ปลายงานวันเด็กแห่งชาติจังหวัดศรีสะเกษ
อบจ.ศรีสะเกษ
นางสาวกานดา  สุภาพันธ์ เหรียญทอง 
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดสมุดเล่มเล็ก ระดับชั้น ม.ปลาย
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นายนพรัตน์  วิรุณพันธ์
นายสุทัศน์  สาระขันธ์ เหรียญเงิน
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.ปลายงานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นายกฤตชนะ  ฤาชา ผู้ประกอบวิชาชีพทางการศึกษาดีเด่น คุรุสภาเขตพื้นที่การศึกษา
ศรีสะเกษ เขต 2
เหรียญทอง 
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์  ระดับชั้นม.ต้นงานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญทอง 
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์  ระดับชั้น ม.ปลายงานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นางนงลักษ์  ไชโยรักษ์ เหรียญทอง 
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดทำอาหาร (น้ำพริกผักสดเครื่องเคียง) ระดับชั้น ม.ปลาย งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นายปกรณ์  เสน่หา เหรียญทอง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ระดับชั้น ม.ปลาย งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
เหรียญทองแดง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดหุ่นยนต์ผสม ระดับชั้น ม.ปลาย
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
เหรียญทอง ชนะเลิศ
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ระดับชั้น ม.ปลาย งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญทอง  ชนะเลิศ
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดหุ่นยนต์ผสม  ระดับชั้น ม.ปลายงานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
เหรียญทองแดง
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์  ระดับชั้น ม.ปลาย งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นางสาวดวงกมล  ดงแดง เหรียญทอง 
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์  ระดับชั้น ม.ปลายงานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28

 


ประเภท
ระดับรางวัล / ชื่อรางวัลที่ได้รับ หน่วยงานที่มอบรางวัล
ครู
นายวุฒิชัย  ศรีเกษ เหรียญทอง 
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์  ระดับชั้นม.ปลายงานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
นายนนทวัฒน์  พงษ์วิเศษ เหรียญเงิน
ครูผู้ฝึกสอนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดการตัดต่อภาพยนตร์ ระดับชั้น ม.ปลายงานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
 
 
 
 
 
 
 
 
ประเภท ระดับรางวัล / ชื่อรางวัลที่ได้รับ หน่วยงานที่มอบรางวัล
นักเรียน
1. นางสาวขัตติยาณี  ศรีใหญ่ เหรียญเงิน
ภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 การแข่งชั้นทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
2. นายธนพล  จินาวัลย์ เหรียญเงิน
ภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 การแข่งชั้นทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
3. นางสาวนริศรา  บุญปัญญา เหรียญเงิน
ภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 การแข่งชั้นทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
4. นางสาวมณีวรร  ไชยปัญญา เหรียญเงิน
ภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 การแข่งชั้นทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
5. นางสาวเบญจมาศ  ผึ้งหลวง เหรียญเงิน
ภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 การแข่งชั้นทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
6. เด็กชายยุคลธร  พรหมทา เหรียญเงิน
การประกวดมารยาทไทย การแข่งชั้นทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
7. เด็กหญิงสรัลชนา  หาญห้าว เหรียญเงิน
การประกวดมารยาทไทย การแข่งชั้นทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
8. นางสาวจิตาภรณ์  งามแสง เหรียญทอง
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 การแข่งชั้นทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
9. นายอุดมศักดิ์  วงศ์จอม เหรียญทอง
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 การแข่งชั้นทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
10. เด็กหญิงธารา  อ้นบำรุง เหรียญทอง
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี  ม.1-ม.3การแข่งชั้นทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
เหรียญทองแดง
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี  ม.1-ม.3งานศิลปะหัตกรรมนักเรียนครั้งที่ 65
สพฐ.
11. เด็กหญิงปภัสรา  โมครัตน์ เหรียญทอง
การแข่งขันเขียนภาพลายเส้น ม.1-ม.3 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
สพม.28
เหรียญเงิน
การแข่งขันเขียนภาพลายเส้น ม.1-ม.3 งานศิลปะหัตกรรมนักเรียน
ครั้งที่ 65
สพฐ.
12. นางสาวปวันรัตน์  หนูน้อย เหรียญทอง
การแข่งขันเขียนภาพลายเส้น ม.4-ม.6 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
สพม.28
13. เด็กหญิงกันติยา  สานุสันต์ เหรียญทองแดง
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
สพม.28
14. เด็กหญิงธนาพร  บุญปัญญา เหรียญทองแดง
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
 
ประเภท ระดับรางวัล / ชื่อรางวัลที่ได้รับ หน่วยงานที่มอบรางวัล
นักเรียน
15. เด็กหญิงเสาวณี  โพนพันธ์ เหรียญทองแดง
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
16. นางสาวสุชาดา  สุดชอบ เหรียญทอง
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
18. นางสาวเบญจรัตน์  พรหมคุณ เหรียญทอง
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
19. นายธนดล  วงษ์สาลี เหรียญทอง
การแข่งขันการออกแบบสิ่งองเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์
ม.4-ม.6 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
20. นายอัครเดช  แดงงาม เหรียญทอง
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
สพม.28
เหรียญทอง
การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.4-6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
เหรียญทอง
การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.4-6
งานศิลปะหัตกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
21. นางสาวกรกมล  ถิระผะลิกะ เหรียญทองแดง
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
เหรียญทอง
การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.4-6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
เหรียญทอง
การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.4-6
งานศิลปะหัตกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
22. นางสาวทิพยวรรณ  จำปี เหรียญทองแดง
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
23. นายภูริภัทร  พรหมคุณ เหรียญทองแดง
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟแวร์ ม.4-6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
เหรียญเงิน
การแข่งขันตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
เหรียญทอง
การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ.ม.4-6 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
เหรียญทองแดง
การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ.ม.4-6 งานศิลปะหัตกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
24. นายศิวกร  ภูถนอม เหรียญเงิน
การแข่งขันตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-6 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ
สพม.28
สพม.28
25. เด็กชายธนดล  สายศิลป์ เหรียญทอง
การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ.ม.1-3 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
26. เด็กชายวรนันท์ จำปี เหรียญทอง
การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ.ม.1-3 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
27. เด็กชายไตรรัตน์  มูลคำ เหรียญทอง
การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ.ม.1-3 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28

 
 

ประเภท
ระดับรางวัล / ชื่อรางวัลที่ได้รับ หน่วยงานที่มอบรางวัล
นักเรียน
28. นายภูมินทร์  พรหมคุณ เหรียญทอง
การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ.ม.4-6 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
เหรียญทองแดง
การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ.ม.4-6 งานศิลปะหัตกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
29. นายสิทธิเดช ศรียา เหรียญทอง
การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ.ม.4-6 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม.28
เหรียญทองแดง
การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ.ม.4-6 งานศิลปะหัตกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
30. เด็กชายถิรดา  อายุวงษ์ เหรียญทอง
การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-3
งานศิลปะหัตกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
31. เด็กชายวัศพล  ศรคำภา เหรียญทอง
การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-3
งานศิลปะหัตกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
32. เด็กชายเกรียงไกร  บุญปัญญา เหรียญทอง
การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-3
งานศิลปะหัตกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
33. นายชัยมงคล  พรหมทา เหรียญทอง
การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.4-6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
เหรียญทอง
การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.4-6
งานศิลปะหัตกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65
สพฐ.
34. เด็กหญิงกนกพรรณ  ศรีบาล เหรียญทอง
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ  ระดับชั้น ม.1-3
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
33. เด็กหญิงโญธกา  สุขนึก เหรียญทอง
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ  ระดับชั้น ม.1-3
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
34. เด็กชายณัฐพงษ์  ไพรศรี เหรียญทอง
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ  ระดับชั้น ม.1-3
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
35. เด็กหญิงพลอยมณี ห้วยจันทร์ เหรียญทอง
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ  ระดับชั้น ม.1-3
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
36. เด็กหญิงศศิกานต์  ดาดวง เหรียญทอง
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ  ระดับชั้น ม.1-3
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
37. เด็กหญิงเบญจวรรณ  จอมคำสิงห์ เหรียญทอง
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ  ระดับชั้น ม.1-3
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
38. นายชัยมงคล  พรหมทา เหรียญทอง
การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสุขวัญ ม.4-6 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
39. นายธรรมนูญ  คงมงคล เหรียญทอง
การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสุขวัญ ม.4-6 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
40. นายสาวนริศรา แก่นสาร เหรียญทอง
การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสุขวัญ ม.4-6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
41. นายภาสกร  เกตุศิริ เหรียญทอง
การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสุขวัญ ม.4-6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.

 
 

ประเภท
ระดับรางวัล / ชื่อรางวัลที่ได้รับ หน่วยงานที่มอบรางวัล
นักเรียน
42. นางสาวอภิญญา  กองคำ เหรียญทอง
การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสุขวัญ ม.4-6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
43. นางสาวอุษณีย์ คงสิริสมุทร เหรียญทอง
การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสุขวัญ ม.4-6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
44. นางสาวณัฐมนต์  เจริญมิตร เหรียญเงิน
การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-6 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
45. นางสาวดวงพร  เสน่หา เหรียญเงิน
การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-6 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
46. เด็กหญิงสุภาพร  พรหมคุณ เหรียญเงิน
การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-6 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
47. นายชวิน  รัตนโพธิ์ เหรียญทอง
การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
48. นายธนพล  สุมาลุ เหรียญทอง
การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
49. นายยุทธนา  จินาวัลย์ เหรียญทอง
การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ชั้น ม.4-6
งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
50. เด็กหญิงจริยา  ศรีจันทร์ เหรียญทอง
การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย)ระดับชั้น ม.1-3งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
51. เด็กหญิงรัตติกาญณ์ เยี่ยงไธสงค์ เหรียญทอง
การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย)ระดับชั้น ม.1-3งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
52. เด็กหญิงอารยา เกษสิริ เหรียญทอง
การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย)ระดับชั้น ม.1-3 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
53. เด็กหญิงจิรารัตน์  ไชยพันนา เหรียญทอง
การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย)ระดับชั้น ม.4-6งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
54. นางสาวนงนุช นามวงค์ เหรียญทอง
การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ระดับชั้น ม.4-6 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.
55. นางสาวพัชรี จินาวัลย์ เหรียญทอง
การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ระดับชั้น ม.4-6 งานแข่งขันทักษะทางวิชาการ สพม.28
สพม28.